

H. Je, ni Mwanachama wa Kikundi/Mtandao/Chama/Shirikisho lolote la Sanaa? (*Weka (✓) kwenye boksi sahihi*)

Ndiyo Hapana

Kama jibu ni Ndiyo; taja jina la Kikundi/Mtandao/Chama/Shirikisho la Sanaa

.....
.....
.....
.....

I. Je, umesajiliwa na Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA)?

Ndiyo Hapana

Kama jibu ni Ndiyo; taja Namba yako ya Usajili:

J. Idadi ya kazi (*makadirio kazi ambazo umeshawahi kuuza 2018/2020*)

K. Mtindo unaotumia (*Abstract, Realism, Tingatinga, nk*)

.....

L. Aina ya rangi unayopendelea (*mf. Mafuta, Akriliki, Maji, nk*)

.....

M. Ukubwa wa kazi unayopendelea (*cm/m*)

2. NAMNA YA KUSHIRIKI

N. Wasilisha fomu hii pamoja na picha nakala 10 za kazi zako kwa njia ya mtandao, posta ama mkono.

3. MWONGOZO WA KUWASILISHA

i. **Kwa njia ya mtandao:-**

Tuma Fomu hii na Jalada lako kwenye barua pepe:- info@basata.go.tz

Fomu itumwe kwenye mfumo wa (pdf) na jalada la kazi litumwe kwenye mfumo wa (.zip). Unapotuma barua pepe andika “Fursa Wachoraji Fursa” kwenye sehemu ya mada (subject)

ii. **Kwa njia ya Posta:-**

Tuma Fomu hii na Jalada lako kwa EMS kwenye anwani:-

**Katibu Mtendaji,
Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA),
S.L.P 4779,
Dar es Salaam**

Fomu hii nakala moja iambatane na picha 10 kwenye mfumo wa picha za kawaida ama chapa saizi za A4 kwenye karatasi za rimu za kawaida. Fomu na jalada viwasilishwe ndani ya bahasha moja ilioandikwa kwenye pembe ya juu kushoto “Fursa Wachoraji Fursa”.

iii. **Kwa njia ya Mkono:-**

Wasilisha bahasha yako Mapokezi kwenye ofisi za Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA), Ilala Sharif Shamba. Hakikisha imepokelewa kwa kusaini kwenye daftari maalum lilioandikwa “Fursa Wachoraji Fursa”. Bahasha yako iandikwe kwenye pembe ya juu kushoto “Fursa Wachoraji Fursa”.

4. MWISHO WA KUPOKEA KAZI

i. **Kwa njia ya mtandao:-**

Tarehe 10 Novemba 2020, Saa 5:59 usiku.

ii. **Kwa njia ya Posta:-**

Tarehe 10 Novemba 2020, Saa 10:00 jioni.

iii. **Kwa njia ya Mkono:-**

Tarehe 10 Novemba 2020, Saa 10:00 jioni.

5. KAZI UNAZOWASILISHA

Tafadhali ainisha aina ya rangi (medium) uliyotumia kwenye uandaaji wa kazi unazowasilisha na ukubwa wake:

SN	Rangi (Medium used)	Ukubwa wa Kazi (cm/m/ft)
1		
2		
3		
4		
5		
6		
7		
8		
9		
10		

ASANTE KWA KUSHIRIKI!