



17/01/2017

TANGAZO LA ZABUNI

Katibu Mtendaji wa Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA) anawatangazia wananchi wote wenye uwezo na sifa ya kutoa huduma ya chakula katika kantini iliyoko hapa katika ofisi za Baraza la Sanaa la Taifa, ilala Sharif Shamba, kwa ajili ya watumishi, wageni wa ofisi pamoja na wapangaji wa majengo ya Baraza na wote watakao hitaji huduma hiyo, kwa kipindi cha mwaka 2017/2018 kuomba Zabuni hii.

Masharti ya Uombaji

1. Awe na kampuni iliyosajiliwa
2. Leseni ya biashara
3. Hati ya mlipa kodi (TIN)
4. Cheti cha Mamlaka ya Chakula na Dawa (TFDA)
5. Aonyeshe uzoefu katika utoaji wa huduma ya chakula hasa katika taasisi
6. Awe na wataalamu wenye weledi na kutoa huduma ya chakula
7. Kama ni kampuni iwe na cheti cha usajili
8. Aambatanishe orodha ya vyakula, vivywaji na bei zake
9. Awe tayari kushirikiana na BASATA katika maboresho ya kantini

Tuma maombi kwa:

Mwenyekiti,
Bodi ya zabuni,
Baraza la Sanaa la Taifa.
S.L.P 4779

Dar es salaam

Mwisho wa kupokea zabuni ni tarehe 31/01/2017 saa 4:00 asubuhi, zabuni zitakazofika baada muda huo hazitapokelewa.

Katibu mtendaji

