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MSANII KUINGIA NCHINI ‘

HUDUMA KIBALI
Kibali cha kawaida kwa msanii wa Afrika Mashariki TShs 1,000,000
Kibali cha kawaida kwa msanii asiye wa Afrika Mashariki TShs 1,500,000 JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO
Kibali cha dharura kwa msanii yeyote kuingia nchini TShs 2,500,000
MATUKIO YA SANAA

HUDUMA KIBALI
Kibali kwa matukio ya kibiashara Tshs 2,000,000
Kibali kwa matukio yasiyo ya kibiashara TShs 200,000
Kibali kwa matukio yasiyo ya kibiashara yenye kiingilio TShs 1,500,000 Kwa mawaSiIia no zaidi

GHARAMA ZA KIBALI KWA KUMBI ZA MAONESHO YA Katibu Mtendaji
SANAA NA BURUDANI: (ZISIZO ZA FILAMU) Jengo la Utumishi
HUDUMA USAJILI KIBALI JUMLA 8 Barabara ya Kivukoni

S.L.P 4779 Dar es Salaam, Tanzania
Zapplatrnialaler Tshs 50,000 | Tshs 350,000 | TShs 400,000

watu wasiozidi 350

Zenye Ukubwa wa kukaa

TShs 50,000 | TShs 550,000 | TShs 600,000 Simu: +255 222 863 748
watu 351 - 550

Barua pepe: info@basata.go.tz
Tovuti: www.basata.gotz

Zenye Ukubwa wa kukaa

watu 551 - 750 TShs 50,000 TShs 750,000 | TShs 800,000

Zenye Ukubwa wa kukaa

e 751 i e TShs 50,000 | TShs 1,050,000 | TShs 1,100,000

basata.tanzania
GHARAMA ZINGINE GHARAMA JUMLA fv

Kampuni kutumia wasanii kwenye Tangazo
(Kila Tangazo)

TShs 5,000,000

FAHAMU:
Usajili haulipiwi kila mwaka
Kibali hulipiwa kila mwaka
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MFUMO WA USIMAMIZI WA
TAARIFA ZA MSANII

Artist Management Information System - AMIS) kwa sasa
Baraza linatoa huduma ya usajili na vibali kwa wasanii na
wadau wake ambao ni wasajiliwa wapya na waliosajiliwa
kupitia mfumo huu wa kielektroniki kwa wasanii binafsi,
Vikundi vya wasanii, Vyama, Mitandao ya Wasanii
Mashirikisho ya Wasanii, Taasisi, Kampuni, Studio za
kurekodi muziki na kumbi za sherehe, Harusi na burudani

wataweza kuhuisha taarifa zao kupitia huduma nyinginezo.

HATUA ZA KUJISAJILI

1. Fungua Browser (Mfano Firefox, Chrome, Internet Explor-
er)

2. Katika sehemu ya anuani ya mtandao andika
https://sanaa.go.tz

3. Utakuja ukurasa wa mfumo wa Wadau wa Sanaa

4. Kwa mtumiaji ambaye hajasajiliwa atabonyeza eneo
ambalo limeandikwa JISAJILI, itatokea fomu itakayomtaka
aingize taarifa zake.

5. kwa kuanza na Barua pepe, jina la kwanza, kati na ukoo,
atachagua jinsia, atachagua tarehe yake ya kuzaliwa akisha
kamilisha vyote atabonyeza sehemu iliyoandikwa Endelea,
itatokea kisanduku chenye ujumbe kikielezea

6. Umetumiwa ujumbe kwenye barua pepe yako. Ataingia
kwenye barua pepe yake atakutana na

7. Ujumbe unaosema AMIS REGISTRATION utafungua tena
ujumbe na kukutana na kisanduku chenye ujumbe wa
AMIS LINK. Utabonyeza link hiyo kisha itakuelekeza
kubadilisha nywila (Password) ambapo utatakiwa kuingiza
nywila katika eneo la juu nakurudia nywila hiyo katika
eneno la chini. Mfano Nywila Sisi.2022 nk.

8. Mtumiaji atakapo badilisha nywila (password)
atabonyeza kitufe kilicho andikwa endelea. Ambapo
mfumo utampa ujumbe wa kuonesha umefanikiwa
kubadilisha nywila (Your Password word successful
changed).
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Baada ya hapo mfumo utamrudisha mtumiaji kwenye
ukurasa wa mwanzo wa mfumo.

9. Katika ukurasa wa mwanzo wa mfumo mtumiaji atapas-
wa kuingiza barua pepe (Email Address) alisajilia awali
pamoja na nywila (Password) aliyotengeneza kisha
atabonyeza ingia.

10. Akifanikiwa kuingia baada ya kuingiza Barua pepe
(Email Address) aliyosajilia awali pamoja na nywila
(Password) kwa usahihi atachagua kisanduku chenye
nembo ya Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA). Baada ya hapo
atachagua eneo husika analohitaji kupata huduma.
maeneo yaliyopo ni kama yanavyoonekana katika picha.

11. Mtumiaji ataendelea kutumia huduma husika
atakayokuwa akihitaji kwa wakati huo kwa kuzingatia sifa
na mahitaji muhimu ya huduma.

VIAMBATANISHO KATIKA MFUMO

Viambatanisho muhimu kwa Wasajiliwa wapya

1. MSANII BINAFSI - Picha, Wasifu (PDF) na Kitambulisho
(PDFY

2. VIKUNDI - Katiba, Picha ya Viongozi na Muhutasari wa
kikao (PDF)

3. TAASISI/VYAMA/MITANDAO YA WASANII/ MASHIRIKISHO
YA WASANII - Katiba (PDF) picha ya viongozi (PDF) na
Muhutasari wa Kikao (PDF)

4.KUMBI ZA SHEREHE NA BURUDANI - Picha za kumbi (png)
na kitambulisho cha mmiliki (PDF)
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GHARAMA ZA USAJILI NA VIBALI

ZIMETUNGWA KWA KANUNI ZA BASATA ZA MWAKA 2018,
CHINI YA KIFUNGU CHA 65 CHA KANUNI HIZI NA
KUTANGAZWA KATIKA GAZETI LA SERIKALI LA
TAREHE 9/02/2018 , NOTISI NAMBA 43
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HUDUMA USAJILI KIBALI JUMLA

Taasisi 50,000 100,000 150,000
Mashirikisho 50,000 60,000 110,000
Vyama 50,000 50,000 100,000
AZISE 50,000 60,000 110,000
Promotoa | Kampuni - 300,000 300,000
Makampuni yanayotumia wasanii

" 500,000 500,000
kujitangaza
Wasanii Binafsi 20,000 20,000 40,000
Wasanii Binafsi kutoka nje ya Tanzania 50,000 50,000 100,000
Wasanii ndani ya vikundi vya sanaa 15,000 - 15,000
Vikundi vya Uimbaji, kwaya na 40,000 40,000 80,000
kaswida
Wafan)fa Biashara wadogo wadogo 50,000 60,000 110,000
wa kazi za sanaa
Vikundi vya sanaa 40,000 40,000 80,000
Maabara (Label) ya sanaa 50,000 60,000 110,000
Studio za kurekodia muziki usio

50,000 60,000 110,000
na filamu
Mawakala/Wasambazaji wa kazi za 50,000 70,000 120,000
sanaa
MabDJ 40,000 50,000 90,000
WALIOSAJILIWA TAYARI

Kwa Wasanii na Wadau waliosajiliwa (Existing Registers) ni lazima
kuhuisha taarifa zako kwenye mfumo ikiwa pamoja na kujaza
taarifa zake za usajili wa awali na kuweka
viambatanisho kwa ombi husika
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