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WIZARA YA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO
BARAZA LA SANAA LA TAIFA - BASATA
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Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA) lilianzishwa mwaka 1984
chini ya sheria namba 23 ya mwaka 1984 na maboresho
yake Na. 5 ya mwaka 2019.
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Kuwa msimamizi mahiri wa kuchochea maendeleo ya
sanaa nchini.
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Kuwezesha ubunifu, uzalishaji na uuzaji kazi bora za sanaa.
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MAJUKUMU YA BASATA

1. Kurasimisha sekta ya Sanaa kupitia usajili wa Wasanii, Vikundi,
Vyama, na Mashirikisho ya Sanaa nchini.

2. Kusimamia uendeshaji wa matukio ya Sanaa nchini.

3. Kufufua na kukuza Sanaa kupitia programu mbalimbali
za Sanaa nchini.

4. Kutoa ushauri wa kitaalam kwa wasanii na wadau wa Sanaa
juu uanzishwaji na uendelezwaji wa Sanaa nchini.

5. Kuandaa miongozo mbalimbali ya kusimamia uendeshaji
wa sekta ya sanaa nchini.
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