



# JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

BARAZA LA SANAA LA TAIFA (BASATA)



## FOMU YA UHAKIKI WA NYIMBO

### Taarifa za wimbo

1. **Jina la msanii:** Rajab Abdul Kahali (Harmonize)
2. **Jina la wimbo:** Sherehe (Lyrics Video)
3. **Jina la Mtozi:** S2kizzy
4. **Tarehe ya Kutoka:** 20/07/2024

### Daraja la wimbo

WW (U)	WM13(U13)	WM16(U16)	WZ18 (A)	MM (SS)	KK (R)	X
	✓					

### Moani ya Mhakiki

Wimbo ni mzuri wenye mashairi mazuri na matumizi mazuri ya lugha kwani hauna maneno makali na yenye ukakasi kwa wasikilizaji wake pia ubunifu wa hali ya juu uliofanywa ndo unazidisha uzuri wa wimbo huu kwa wasikilizaji wake. Ujumbe katika wimbo huu ni kumuasa kijana kupambana na kuachana na mambo ambayo yanaweza kumfanya asifikie malengo na akiendelea kuasa kuwa matunda ya upambanaji ni sherehe.

kutokana na kanuni za Baraza la Sanaa la Taifa wimbo wa Sherehe unapewa daraja la **WM13** sawa na **U13** yaani unaruhusiwa kusikilizwa na watu wenye umri kuanzia **miaka 13** na kuendelea.

### ANGALIZO:

Kwa vyombo vya habari kuzingatia muongozo wa maadili kwenye kucheza wimbo huu na kuzingatia mazingira, muda na aina ya vipindi ambavyo hufuatiliwa na kusikilizwa na watu Wenye umri wa **miaka 13** na kuendelea.

Kwa wazazi, walimu, maeneo ya sherehe na burudani na wadau wote wa Sanaa kuzingatia maadili wakati wa uchezaji wa wimbo huu kama ilivyoshauriwa.

### Saini ya Mhakiki

MUDI PAULO KORNEL  
AFISA SANAA

TAREHE 20/07/2024

KAIMU MKURUGENZI SEHEMU YA MUZIKI